FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Anh buông tay rồi ..... em có níu anh ko ?

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

Anh buông tay rồi ..... em có níu anh ko ? Axifro10

Anh buông tay rồi ......sao em ko níu anh lại . Cũng đúng thôi ...vì quanh em biết bao nhiều người . Em thì bao la còn bàn tay anh thì nhỏ bé .......chẳng thế nào níu giữ .....Anh đã đánh đổi rất nhiều ....
Vậy mà............!!!

Anh buông tay rồi ..... em có níu anh ko ? 3c1111

Anh buông tay rồi ..... và anh sẽ ko nắm tay em lại đâu .... tất cả là do em tự quyết mà . Em chưa bao giờ tin anh cả ....1 lời nói thoảng qua cũng làm em nghi ngờ , dằn vặt . Anh mệt mỏi và chán nản lắm rồi , hãy coi tất cả chỉ là giấc mơ mà ở đó ........Đáng ra ta không nên gặp nhau .........

Anh buông tay rồi ..... em có níu anh ko ? 754711

Ngoài kia ....Gió thổi nhẹ trời vẫn đẹp như hôm đầu ta gặp nhau .........nhưng nó cũng chẳng còn ý nghĩa gì cả .......
Vì có 1 người ...........
Đang buớc đi ...........
1 mình ......
Anh là thế ........sẽ chẳng bao giờ ngoái lại ........Vì ở đằng sau ....biết đâu ! Một người đang sống tốt hơn ..............
Giờ thì anh mới hiểu thế nào là .........
Cô đơn giữa triệu con người ............

Anh buông tay rồi ..... em có níu anh ko ? 14311311

Em là người đã cho anh hi vọng nhiều rất và rồi chính em đã lấy nó đi ..........
Bước đi ......... để tiến tới 1 hi vọng mới ..........

Anh buông tay rồi ..... em có níu anh ko ? Codon11

Titalium_168

Titalium_168
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

anh buong tay ra là anh chít...ngu gì buông... :d
em cũng zậy nhé...

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

chắc chắn là ko

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

titalium_168 đã viết:anh buong tay ra là anh chít...ngu gì buông... :d
em cũng zậy nhé...
hey noi ai the nhi? big grin big grin
@Xu`... may ko niu keo ai the?... May ma` may` ko niu keo nguoi ta, mac cong nguoi ta rach ao thi` toi nghiep.... rolling on the floor rolling on the floor

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

níu kéo mới rách áo chứ m!!! ai đã mún ra đi thì cứ để họ thoải mái quyết định, ik nhất là chỉ dám mong chứ hok dám níu kéo méc công làm ng khác khó chịu mà chính mình cũng hok hơn gì!!!

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

tomoyo3210 đã viết:níu kéo mới rách áo chứ m!!! ai đã mún ra đi thì cứ để họ thoải mái quyết định, ik nhất là chỉ dám mong chứ hok dám níu kéo méc công làm ng khác khó chịu mà chính mình cũng hok hơn gì!!!
WOa... bà Xù nay triết lý dữ ta.... Khó tin quá... confused confused tongue surprise tongue

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]