FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

XIN lỖI

lovefriends_forever
mamlun91
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1XIN lỖI Empty XIN lỖI 15/1/2008, 5:31 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

bùn bùn ghê lun. Chua đã cố gắng lắm oy` nhưng sức mình có hạn Chua hok thể làm hơn được nữa oy`. Những tình bạn từ trước đến giờ Chua luôn cố gắn gữi gìn mà giờ đây nó tan tành rồi. sad . Tình bạn là tình cảm quý giá nhất. Nó luôn có một vị trí hết sức quan trong. Nhưng giờ đây nó đang dần dần bỏ mình rồi. Mà hok bít tại seo nhưng cứ hết học kì II là một điều j` đó sui sẻo lại đến. Năm ngoái cũng vậy. Chua đã mất đi một người bạn thân dù mình hok muốn tí nào hết. Nó làm Chua trở nên trầm tính, hiền lành và ít nói hơn. Chua cảm thấy mọi người xung quanh mình dường như đang xa lánh mình vậy. Mọi thứ trở nên lạc lõng vô cùng giống như lúc này đây. Khi mà tôi đang ngồi đây để viết những dòng chữ nửa muốn mọi người bít nửa lại muốn giữ thật sâu trong trai tim để hok ai buồn phiền vì mình hết. Càng nghĩ Chua cảm thấy như Chua hok phải là một người bạn tốt. Một người mà lúc nào cũng làm cho những người xung quanh mình trở nên trầm tư như mình. Chua đã hok giúp gì được vậy mà còn gây ra bao chuyện khiến mọi người tức giận. Vì thế xin lỗi nha mấy bạn. Đặt biệt là bạn Tiên. thật rất xin lỗi, dù bắt làm gì Chua cũng làm để mong sự tha lỗi của bạn và mọi người. Nếu như vậy cũng chưa đủ thì Chua xin hok làm admin nữa để cho mấy bạn này đỡ ngứa mắt nha. Tất cả là do Chua hết. Xin lỗi nhiều

http://360.yahoo.com/chua77620

2XIN lỖI Empty Re: XIN lỖI 15/1/2008, 7:06 pm

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

...lời xin lỗi... ừm rất quan trọng... khi nói ra lời này... thì trong lòng bản thân cũng đã chấp nhận và cảm thấy mình có lỗi... hi vọng được sự tha thứ của bạn bè...
... Yên tâm đi Chua à... tình bạn luôn cần ở sự vị tha và tin tưởng lẫn nhau... if Chua nghĩ mình sai thì hãy cố sửa sai... hok ai lại đi từ chối "apologize" của Chua đâu...
Tình bạn rất quan trọng... ừm "exaclty" .... nếu mình để người bạn mà mình iu quý nhất rời xa mình thì thật đáng tiếc... nhưng... nếu cả 2 đều hok tôn trọng nhau thì tình bạn cũng hok duy trì đc lâu đâu... Có lẽ mình cũng trải qua chiện đó... (có khi còn hơn thế nữa)... Nhưng cuối cùng nhận ra 1 điều là... mình có nắm bắt, cố níu giữ tình bạn mà bạn đó lại buông tay từ bỏ nó.. thì chỉ là vô ích... Hãy cố lên Chua nhá... cố nắm bắt hiện tại với những người bạn thân nhất của Chua... đừng để 1 chiện ji` qua rồi hối tiếc nhá... >.<

3XIN lỖI Empty Re: XIN lỖI 15/1/2008, 9:35 pm

HitMan

HitMan
Giám thị
Giám thị

Xin lỗi cái zì mà xin lỗi....
Sai thì sửa có seo đâu cái con này....Chắc T cũng sai cho T xin lỗi nha..!
T nói chuyện hok đc hay cho lắm ..thật ra T hơi thẳng tính..
Chua thông cảm cho T nha!!Vì ý T là mún wed hok làm thì thui nếu làm thì cho ra làm...thật sự T hok tin tưởng ở Chua..!!!
Chúng ta là bạn nên T nói thẳng mong đừng giận..!!
Lạc quan lên...nếu thế gian này hok ai còn quan tâm đến Chua nữa thì hãy đến bên T...T sẽ hok bỏ rơi người bạn bé nhỏ này của mình đâu....
We're friend...!! :lol!:

http://360.yahoo.com/mathuat_5100

4XIN lỖI Empty Re: XIN lỖI 15/1/2008, 9:45 pm

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

Chua à, wa hết đi, tao có giận mày đâu mà mày ... mày làm tao mún khóc đóa, thui wa đi, tao mong đội ngũ BQT trở lại bình thường

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

5XIN lỖI Empty Re: XIN lỖI 16/1/2008, 12:08 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

cảm ơn mọi người nhiều nha. Thật sự khi Chua viết bài này Chua đang trong tâm trạng rất chán chườn. Cha cũng hok bít mình viết cái gì nữa. Nhưng giờ đọc lại thấy lạ lạ thế nào ấy. Một nhỏ như Chua mà có thể viết được những lời như vậy seo. Công nhận nhiều lúc thấy mình yếu đuối quá, tưởng lúc nào mình cũng có thể vượt qua mọi chuyện như trước kia chứ. Ai dè giờ Chua hok thể giữ trong lòng mình rồi. Chua tưởng Chua sẽ phải chôn những điều ấy thật sâu nhưng từ trước giờ chớ. Để vẫn là nhỏ Chua nhí nhảnh, vui vẻ và luôn cười. Mà nhận được trả lồ của mấy bạn vui ghê. Hok ngờ mình cũng được mọi người quan tâm và chia sẻ như vậy.

http://360.yahoo.com/chua77620

6XIN lỖI Empty Re: XIN lỖI 16/1/2008, 1:11 pm

Nh[o]x_Da[t]

Nh[o]x_Da[t]
Giám thị
Giám thị

Chua a` dung co tu ti ve minh nhu vay cho' ............. Ai ma chang co loi~ lam` chu' ....
D cung co nhiu luc lam cho nhiu` ng` ban bun` , cho` doi su tha thu = cach gan gui va` vui ve voi ng` do hon. Nhung ro`i ng` do cung choi lai va noi chuyen lai nhung o~ 2 n`g cung ko con` su gan gui va vui ve~ nhu luc truoc nua~ . Co' ve~ ng` ay lanh lung , t noi chuyen , it cuoi` voi D hon . Con` chua thi da~ dc 1 loi an ui , tha thu tu Xu` roi :" Chua a` ... tao dau co gian may dau.... may lam tao mun' khoc.....". Tin`h ban cua 2 ng` thiet tot va` dep. GIu~ gi`n no di nha Chua va Xu`. Uoc' co 1 tinh ban nhu the.

7XIN lỖI Empty Re: XIN lỖI 20/1/2008, 9:16 am

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

Tuy mình ko bít chuyện gì đã xảy ra với Chua nhưng mình nghĩ chuyện này cũng "kinh khủng" lắm nhỉ? Vì ít nhất nó cũng làm Chua bùn. Mà thôi bùn phiền đi, vì chuyện gì đến rối nó cũng sẽ...đi!! Thế nên, hơi đâu mà lo, sức đâu mà bùn. Bít cố gắng thì mọi chuyện cũng sẽ tốt thui. Như mình vì nè, tuy nhìu lúc mình cảm thấy bùn, bùn lém nhưng do bên cạnh lun có những người bạn thân chia sẻ nên nỗi bùn của mình cũng vơi đi dc fần nào, ít nhất là nụ cười lúc nào cũng nở trên môi mình. Thế nên, don't worry, vì bên cạnh mình lun có những người bạn thân mà. Đưong nhiên họ sẽ hiểu mình và giúp mình vượt wa những khó khăn khi mình đang vướng phải. happy Cố gắng nhé!!

http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]