FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Tâm sự của nhox admin

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Tâm sự của nhox admin Empty Tâm sự của nhox admin 24/1/2008, 9:57 pm

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

huhuhuhu !! Mấy ngày nay người ấy hok hề đi học, hok hề onl cũng chả thèm gọi điện thoại hay nhắn tin ji` cả !! Nhớ người đó quá trời luôn, hok bik người ấy có bi sao hok, có bị bệnh ji` hok hay là giận nhox admin này oi` !! Huhuhuhuhuhuhu !! Hôm nay đc nhận 1 tin (Nói chung đây là 1 bài việt send qua yahoo thui) Thế mà mình mừng muốn chết luôn. Mừng là người ấy hok hề ji` !! Giờ đây mình lại phân vân người ấy có giận mình hay hok, sao người ấy ko hề nói ji` với mình vậy trời !! Có bạn nào bik nguyên do làm ơn chia sẻ cùng mình với :71:

2Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 25/1/2008, 12:05 am

HitMan

HitMan
Giám thị
Giám thị

Người đó là ai vậy nhokadmin..
Kể ra tớ mới bik mà chia sẻ chứ ^^!
Bữa nào giới thiệu coi nèo...ai hên vác đc cục thịt về nhà vậy big grin
:afro:

http://360.yahoo.com/mathuat_5100

3Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 25/1/2008, 7:54 am

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

Cóa thể cho Thư bít ai mòh làm cho Bằng ra nông nổi này ko?? Nếu dc Thư sẽ help, kòn hok thì thui^^!!

http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

4Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 25/1/2008, 8:47 pm

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Bik hay hok bik ji` cũng vậy thui !! Mấy bạn có wen đâu mà hỏi chi vậy !! Mấy bạn hỉu đc tâm sự của nhox admin này là nhox vui oi` !! :60:

5Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 25/1/2008, 11:09 pm

Snow_Angel

Snow_Angel
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng

Báo cho mày tin này nè:

1. Dạo này nó không online là vì cái máy nhà nó cùi bép + người cùi bép (dính Virut mà không biết cách xử lý). Gà thấy gứm lun.

2. Chắc tại con nhỏ khìn khìn, ba bốn trợn gì đó nên quên không gọi điện cho mày (nó cũng không gọi cho tao, đừng ghen bậy bạ nha 3).

3. Đến chuyện cái tin nhắn của mày đây (chuyện này hấp dẫn nè). Nó làm tao với con H.Phương bực gần chít lun. Đang chat mà nó cứ gửi qua mấy cái link nhảm nhí gì đó (chính xác là không phải nó gửi, vì cái máy bị khìn gì đó nên chạy loạn xạ lên, send link tứ tung).

4. Kết lại 1 tin cho mày vui đây: Mày cứ yên tâm mà kua tiếp nha, nó không có giận gì mày đâu.

http://www.snow_angel.forever.as

6Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 26/1/2008, 9:40 am

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Hix Hix !! Mày cái ji` cũng bik về nó !! Cái ji` nó cũng nói cho mày thế mà nó chả nói ji` với tao cả !! Tao cũng chả bik ji` cả !! Tao giống như thằng mù vậy trời !! Chắc có lẽ nó ghét tao mới hok nói cho tao bik nhỉ !! :idea:

7Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 26/1/2008, 9:51 am

Khách v

Anonymous
Khách viếng thăm

mình thì không biết sao nhưng bạn hãy vui lên, vui mà tận hưởng cuộc đời này nha. Chứ mà bạn cứ nghĩ đến chuyện buồn không thì bạn thấy rất khó chịu và cảm thấy mệt mỏi lắm. Vì vậy thì bạn hãy nghĩ đến những chuyệ vui đã trải qua nha

8Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 26/1/2008, 10:55 am

Snow_Angel

Snow_Angel
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng

Trời, đâu phải nó ghét mày nên không nói cho mày biết đâu. Thằng này bắt đầu nhảm rồi đó nha. Bắt đầu "ghen" vô cớ rồi đó. Chắc không phải vì việc này mà mày buồn đến vậy chứ. Trông mày ỉu xìu à. Mà nó cũng đâu có nói với tao gì nhiều. Chỉ là đang chat thấy link lung tung, tao mới hỏi H.Phương. H.Phương nói cho tao biết mà. Thôi, dù seo nó cũng có cảm tình với mày nhiều mà. Lo gì.

http://www.snow_angel.forever.as

9Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 26/1/2008, 12:06 pm

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

Ko^ng nha^n nhaz. Tuy bjk' Nam nhju` chuyen lau rui` nhung jo` ngoc' moi' bjk' la` Nam nhju` chuyen kon` kinh hon ngoc' tuong? nua~ ah`. Ji` cung~ bjt' i' nhj? Mun' vao` Hoi cua? Thu hok? Cho Nam lam` Hoi pho' lun ah'!! happy happy happy winking winking winking

http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

10Tâm sự của nhox admin Empty Re: Tâm sự của nhox admin 28/1/2008, 2:09 pm

Mai Quyen

Mai Quyen
Hiệu phó
Hiệu phó

Mèn đéc quỉ thèn ơi, hok ngờ một người như bằng mà cũng biết iu sao. Hok biết là nên zui hay nên bùn nữa. Thui zui bùn kệ nó zờ trả lời Bằng nà. Bằng đang trong jai đoạn bắt đầu iu nên cảm thấy hơi bị hồi hộp bất an chút chíu đó mà. Nhưng hok sao rồi sẽ qua thôi. Hok phải lúc nào có chuyện người ta cũng nói toẹt ra bên ngoài, biết zậy mình cũng đừng nên hỏi tới. Nhưng cũng có trường hợp người ta hok thể nói nhưng cần mình hỏi để người ấy chia sẻ. Tất nhiên người ngoài hok thể bít được, cái này tuỳ thuộc vào jác quan nhạy cảm của người trong cuộc thôi. Rất chia sẻ cùng Bằng cái cảm jác mừng .....mún chít khi nhận được tin nhắn của ấy nhưng nhớ chớ bị kích động wá lỡ ...tin nhắn sau hok có người nhận thì... d'oh d'oh I don't know

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]