FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Sinh nhật Chua và néo

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Sinh nhật Chua và néo Empty Sinh nhật Chua và néo 27/1/2008, 8:57 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

hôm nay là một ngày sinh nhật thật vui và hạnh phúc bên bạn bè, người thân (gia đình ngũ quái). Một bữa tiệc nhớ đời luôn. Ai cũng phá kinh khủng khiếp và quậy dữ quá ha. Chua thật hạnh phúc vô cùng. Mà có dịp CHua sẽ post hình lên cho các pác chiêm ngưỡm nha. Nhưng đau quá tụi nó đè mình dẹp lép lun. Giờ cái nhà tui nó tan tành oy`. Một bãi chiến trường lun. Hu hu dẹp đã khỏi ngủ

http://360.yahoo.com/chua77620

2Sinh nhật Chua và néo Empty Re: Sinh nhật Chua và néo 28/1/2008, 1:57 pm

Mai Quyen

Mai Quyen
Hiệu phó
Hiệu phó

Sinh nhật chua đúng thật là zô cùng zui zẻ. Khách mời tham dự đúng thật là quậy hết cỡ làm tui cười mỏi cả hàm răng luôn nà. Hình như bữa đó tui là người ăn nhiều nhất zà tui cũng hạnh phúc hok kém jì Chua đâu. Nhưng nếu như lần sau Chua có tổ chức thì nhớ chú ý đến những "nạn nhân" được mời, tui thấy có mấy bạn hơi bị bùn jì thiếu wá chời chời luôn à, chủ nhật buổi tiệc thì thoắc ẩn rồi hiện cứ như là... confused . Sinh nhật jì đâu mà làm tui phải lu xu bu trong bếp mà .........ăn cũng nhiều nhưng ..........chưa no I don't know
Nói thì nói zậy nhưng đối zới tui đó là 1 ngày zui cực kì. Cảm ơn sinh nhật của Chua nha big hug

3Sinh nhật Chua và néo Empty Re: Sinh nhật Chua và néo 29/1/2008, 4:40 pm

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

tuy sinh nhật diện ra ko theo tính toán nhưng vẫn rất zui đóa chua, tui ăn từa lưa nhưng ko hỉu sao lại no, hi` hi`, thix nhất là món bánh tráng ( có sự phụ giúp đặc biệt của tiểu Bành, bà Bông & pà khùng mà, kekekke <-l

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]