FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

TÂM SỰ CUẢ NGƯỜI TA NÀ !

tuchuot_8991
Snow_Angel
King_Chic_Chip_Chip
[B]ad_[J]ack
Mai Quyen
9 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Mai Quyen

Mai Quyen
Hiệu phó
Hiệu phó

Tết tới òy chắc là ai cũng cũng zui hết. Còn tui zui cũng hai phần mà bùn cũng một phần nữa. Bởi zì thêm 1 cái tết nữa chắc hỏk phải riêng zì tui, pà con trong xóm nhà lá phải chia tay nhau òy. Nghĩ tới đó tui mún khóc wá chừng. Tự nhiên bi jờ tui cảm thấy yêu trường, yêu lớp, yêu bạn bè ghê gớm lun zậy đó. Zậy mà trước đây tui đã từng ghét nó nà, chối bỏ nó và còn chạy trốn khỏi nó nữa kìa. Nhưng mà người ta nói trong cái rủi có cái hỏk xui, xui là hồi đó tui mún đi mà đi hỏk được, còn hỏk xui là ông trời yêu quý hỏk cho tui đi. Nếu hồi đó tui đi chắc zờ tui hối hận lắm lun á. Mà cũng ngộ thiệt nha, lúc tui hết lòng zì 1 cái zì đó thì nó đá tui, tới khi tui hỏk thèm quan tâm tới nó nữa thì đâu đâu 4 phương tám hướng uà zià, nâng tui lên tới 9 tầng mây. Zậy là tui quyết định dẹp cục tự ái bự thiệt bự wa 1 bên để đón nhận điều kì diệu cuả sự hạnh phúc được sẻ chia. Tui hết bùn jòy nà, tui đạp bẹp dí những ánh mắt ghen tị nhìn tui lun zà tui hok còn mún lấy những jì mình hok thể có nữa. Nói hok phải khoe chớ tui thấy chắc hok ai thông thái như tui lúc này. Nhưng chời ơi, lúc tui nhận ra mình nên làm thế nào thì cũng là lúc tui sắp phải bị rời xa nó. Hic, tui tiếc wá. Nhưng hỏk sao, cứ làm tốt, sống đúng với con người mình từng giây phút trôi wa là được òy. Đòi hỏi cũng đâu có được mà nghĩ nhiều thì càng tổn thọ, nhất là tàn phai nhan sắc mĩ mìu mà trời phú cho tui thì đâu có được. Chời ơi, wá chí lí batting eyelashes

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Tết đến thì ai chả zui. Tự nhiên cậu lại buồn về chuyện hàng xóm về quê.
Nói thật nhé: Hàng xóm nhà tớ về quê thì tớ rất mừng, tha hồ quậy.
Mà sao cậu lại nói chạy trốn khỏi trường lớp bạn bè...Thật khó hỉu thinking thinking

Mai Quyen

Mai Quyen
Hiệu phó
Hiệu phó

Chòi oi, có ai như Tiến Anh hok zậy?????? Tui nói tiếng Ziệt Nam mà sao cậu hiểi zì kì zạ. Ý tui nói là chỉ còn 4 tháng sau tết năm sau là tụi mình học hết lớp 12 phải chia tay nhau (nhất là sẽ hok được chơi zới Cái sân bay nữa), nên tui bùn, chớ có bùn zì hàng xóm zìa wê đâu. Thật là. Mà cậu hok hiểu cũng phải thôi. Để khi nào zui tui sẽ kể cho nghe. Nhưng mà nhớ nhắc, tui là chuá wên.

King_Chic_Chip_Chip

King_Chic_Chip_Chip
Giám thị
Giám thị

cái thằng tiến anh óc heo này
ý " mai kồ " là 1 năm nữa là học xong,finish hết đời học sinh chia tay cả lớp nên bùn. Mà tui cũng cảm thấy dzậy , nhưng cứ dzui cái Tết này đi , còn 1 năm để wậy nữa mà
...SMILE UP !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! laughing laughing laughing laughing laughing big hug big hug big hug

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Mai Quyen đã viết:(nhất là sẽ hok được chơi zới Cái sân bay nữa), .
Há há há rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor Em hết rùi chị hai. Lâu ngày thì Nhà Nước cũng phải cấp vốn đầu tư xây dựng lại chứ, đâu dể sân bay mãi như zậy được...

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

King_Chic_Chip_Chip đã viết:cái thằng tiến anh óc heo này
Bắt quả tang nói xấu tớ nhé...
Bữa nào đi chơi tớ cho cậu xỉn không biết đường về quê mẹ luôn...Hé hé

Snow_Angel

Snow_Angel
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng

Uhm, nhắc đến chuyện phải chia tay nhau thì buồn thật đấy. Tui sống bên B1, sinh hoạt cùng tụi nó nhưng chỉ có cái xác thôi à, còn phần hồn vẫn hướng về B2 thân iu. Chưa nói gì đến chuyện phải xa trướng, chỉ cách nhau có một bức tường thui mà cũng làm tui nhớ nó quá chừng. Iu B2 nhìu lắm, nhất là baby (người bạn tốt nhất tôi có được từ khi đặt chân vào ngôi trường này đến giờ). Cảm ơn một năm được sống, được gắn bó cùng các bạn, cảm ơn những người bạn vẫn còn nhớ đến tôi, và cả cái suy nghĩ kia của M.Quyên nữa. Hãy gạt hết những gì đã qua, những suy nghĩ ko tốt về nhau M.Quyên nhé....

http://www.snow_angel.forever.as

tuchuot_8991

tuchuot_8991
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1

nỗi buồn nhảm nhí, còn hơn cả năm nữa mới hết lớp 12(cái này hok chắc lắm, coi chừng có những sự chuyển biến lạ thường) mà lo cái nỗi gì. với lại có hết rùi thì cũng hok sao, hok học chung thì thui, vẫn liên lac nói chuyện được mà(thế kỉ 21 rùi, công nghệ thông tin phát triển lắm), với lại phải cho người ta làm wen bạn mới nữa chứ, chẳng lẽ suốt đời có 1 đám bạn chơi hoài sao, hok chán à. nếu như ai vẫn còn cảm thấy luyến tiếc một ai đó, vẫn mún học chung thì rủ nó ở lại lớp , học chung thêm vài năm nữa là ok mà(cẩn thận nha, coi chừng nó lại luyến tiếc đứa khác mà ở lại chứ hok phải vì mình, hỏi cho kĩ á) big grin big grin

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

Xa truong` lop' thy` that su ai mah` chang thay' pun` nhung du` seo thy` moi nguoi` cung~ phai? trai? wah jai doan doa' thuj. Chy? bjk minh` tu no~ luc, co' gang' la` dc rui`. Ngo^c' nghj~ den' chuyen ko kon` hoc chung voi' mi' dua' ban tha^n nua~ la` nuoc' mat' lai cu' tuo^n trao` ra :< :< :< .

http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

Mai Quyen

Mai Quyen
Hiệu phó
Hiệu phó

Đó là suy nghĩ cuả tú chuột, còn một người đầy tình cảm như tui thì làm sao mà tránh được. Với lại nói ra đừng sốc, với lớp chỉ có 1/tỉ thôi, còn nơi khác mới nhìu. Chòi ơi người jì người ta nói 1000 hỉu chì có 0.001 là sao?

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Mai Quyen đã viết: Với lại nói ra đừng sốc, với lớp chỉ có 1/tỉ thôi, còn nơi khác mới nhìu.
Chỉ có 1/tỉ thôi sao...?
Thật là, Quyên nói vậy T.A. nghe cũng thật khó chịu đó...!
Trái tim tớ có 4 ngăn, thì lớp 11B2 đã chiếm 2 ngăn rùi...

nhathoa

nhathoa
Mẩm non
Mẩm non

T.A noi' dung' do' ,sao lai co' 1/ti zay!!!!!!! broken heart broken heart broken heart
A 2 de~ xuong ma` sad sad

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

... đó là suy nghĩ of người ta mà.. M.Quyên vik cái bài này... tui feel hok pải dzụ xa trường..lớp j` ở đây...mà tui thấy pà bị sao ó (chỉ có người vik mới hỉu) big grin big grin
...Chứ nếu tiếc nuối, ko nỡ xa bạn bè thì tại sao lại nói 1 câu... kiểu đó chứ...làm j` thì làm... bạn bè vẫn trên hết... pà vik cái bài này topic là j` dzậy? confused confused .... ko phải bùn vì xa bạn bè thì đó là gì.. đối với B2 là 1/tỉ thì vik cái này vào forum làm j`...khó hỉu quá... dù năm trước tui ko học B2... nhưng... tui thik ~ người bạn ở đây... happy happy happy
.....chiện j` qua rồi hãy để nó chìm vào trong quá khứ... trong tình bạn cần nhất là sự trung thành và vị tha......

Snow_Angel

Snow_Angel
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng

Nếu tình cảm M.Quyên dành cho lớp chỉ có 1/tỉ thôi thì.....chắc là phần còn lại là dành cho một ai đó ở B2 rồi. Thế nên mới không nữ rời xa (nói sai đừng trách nhé M.Quyên, đầu óc "trong sáng" nên chỉ nghĩ được vậy thôi à).

http://www.snow_angel.forever.as

HitMan

HitMan
Giám thị
Giám thị

T.Anh kiếm đâu ra bài cm đó vậy ???
Cái này tớ hem bik cậu ấy thix 1/tỉ hay 1/1 cũng đc..?
Mỗi người có suy nghĩ riêng nên chắc thix nói nhìu
'' Lời nói không mất tiền mua
Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau !!''
Mong rằng B2 sẽ hok nói ra những câu như vậy nữa chúng ta mãi mãi là bạn là anh em tốt của nhau !!
Với T :" love everybody in B2 class except someone don't want ^^!"
Nói vậy thui chứ friendship_forever mờ [Q hok ý kiến nha ^^!]

http://360.yahoo.com/mathuat_5100

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

HitMan đã viết:T.Anh kiếm đâu ra bài cm đó vậy ???
Cái này tớ hem bik cậu ấy thix 1/tỉ hay 1/1 cũng đc..?
Mỗi người có suy nghĩ riêng nên chắc thix nói nhìu
'' Lời nói không mất tiền mua
Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau !!''
Mong rằng B2 sẽ hok nói ra những câu như vậy nữa chúng ta mãi mãi là bạn là anh em tốt của nhau !!
Với T :" love everybody in B2 class except someone don't want ^^!"
Nói vậy thui chứ friendship_forever mờ [Q hok ý kiến nha ^^!]
....hehehe...hok ý kiến nhưng muh` hok được T ơi... T muh`sao lại ih ăn cắp bản quyển của Q hỡ big grin big grin Mún hok ý kiến thà hok đc ăn cắp nhá... pải dzị nà comradeship_everlastingly big grin big grin giỡn thoy... thik thì using... not idea [cùng mod với nhau muh`, bắt bẻ hoài...] winking winking

tuchuot_8991

tuchuot_8991
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1

cho hỏi chút nha
" love everybody in B2 class except someone don't want ^^!"
nghĩa là gi
??????
đề nghị lun nà: hok xài tiếng anh nhá, xài thì phải dịch sẵn lun cho em nhờ, đâu phải ai học lớp 11 rùi cũng bik tiếng anh đâu nà

Mai Quyen

Mai Quyen
Hiệu phó
Hiệu phó

Nguyên văn cái câu: " love everybody in B2 class except someone don't want ^^!" nghĩa là "yêu tất cả pà kon A2 ngoại trừ 1 người hỏk mún" ( hok bít là cái người còn lại đó hok mún hay là cái người nói hỏk mún yêu cái người còn lại nữa) Nói zậy thôi chớ người ta nói miếng ngon nhớ lâu đòn đau nhớ đời nên zới A2 thì coá cả món ngon lẫn đòn đau (mà hình như món ngon ít hơn đòn đau) nên làm sao tui wên được. Tim tui 4 ngăn nhưng tui sẽ dành tới 3 ngăn cho A2 lận, còn cái chiện 1/tỉ thì zì tui bị đau tim nên chỉ còn lại coá 1 phần đoá thôi à, 999 triệu còn lại mí bạn làm cho chít òi còn đoài hoải gì nữa. ( Tui sẽ ghi nhớ chiện này zì coá người nói zới tui: "Hãy biết ơn ai đó đã làm ta tổn thương,vì nhờ họ ta trở nên cứng rắn hơn.Hãy biết ơn ai đã lừa dối ta,vì nhờ họ ta nhìn đời bằng con mắt từng trải hơn.Hãy biết ơn ai đã đánh ta đau,vì nhờ họ ta ít gây ra nhiều nghiệp chướng.Hãy biết ơn ai đã ruồng bỏ ta,vì nhờ họ ta biết làm sao để đứng vững 1 mình.Hãy biết ơn ai đã làm ta vấp ngã,vì nhờ họ mà ta vững bước hơn trên đường đời.Hãy biết ơn ai đã làm ta nhục nhã,vì nhờ họ mà ta khôn ngoan và biết chịu đựng hơn.Hãy biết ơn họ và hãy nhớ mặt từng đứa để sau này còn trả thù" mà, tui nhớ nhất câu cuối đoá batting eyelashes )
Nói zậy thôi chớ xa các bạn mình cũng bùn lắm chớ có sướng gì đâu mà có người noí tui có ý đồ khác là sao zậy chời.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]