FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Please. share with me

lovefriends_forever
[B]ad_[J]ack
mamlun91
VipperKid
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Please. share with me Empty Please. share with me 4/2/2008, 12:02 am

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Hôm nay nhox đc nghe 1 tin vô cùng sửng sốt : thằng em của nhox thấy người mà nhox thix đi với người khác. nhox nghe xong bùn lém, ngưới ấy chả bao giờ đi chơi với nhox buổi tối cả và cô ấy còn nói với nhox là cô ấy bận oi` hết đi chơi đc oi`.Nhox bùn lém, bùn ko thể tả nối. But lúc sau nhox lại nghĩ cô ấy đi với ai là quyền của cô ấy, mình là ji` của cố ấy mà có quyền ngăn cản cố ấy đi chơi với người khác, mình chả là cái thá ji` của cô ấy cả. Suy nghĩ thê1 thì nhox bèn đi chơi với mẹ. Đi xong về thì lại bùn nữa nên bèn gọi điện thoại cho cố ấy, ai ngờ nghe cô ấy nói xong nhox lại vui thêm, hok còn giận cô ấy nữa mà nhox lại càng thix cô ấy. Nhox hứa quyết tâm sẽ mãi thix mỗi mình cố ấy mà thui, hứa rằng trong lòng nhox sẽ chỉ có mình cố ấy thui. ^^! (Mong các bạn chia sẻ cùng nhox cái cảm giác khó hỉu này, đứng nói xấu hay bắt bẻ cái ji`) Thank you very much

2Please. share with me Empty Re: Please. share with me 4/2/2008, 6:49 am

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

công nhận bé heo suy nghĩ lạc quan ghê ta. Nhưng mà người ấy đi với ai thì có seo đâu nhỉ. Nhỡ là anh em họ thì seo ha. Nhưng chủ yếu người ấy vẫn còn nghĩ tới mình là được oy`

http://360.yahoo.com/chua77620

3Please. share with me Empty Re: Please. share with me 4/2/2008, 8:04 am

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Cái chuyện thấy người mình thik đi với ai khác thì tớ thấy nhìu lắm rùi...Tớ cũng thấy bùn 5 giây, nhưng đâu lại vào đó, ba bẩy hai mốt ngày là người tớ thik lại quay về với tớ ngay...
Bởi vì những người tớ thik đều nhận ra rằng, tớ hơi bị Cool cool

4Please. share with me Empty Re: Please. share with me 4/2/2008, 10:10 am

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

... Tiến Anh ơi... cho tui xin 2 chữ "bình an" đi... khíp quá à... "tớ hơi bị cool" rolling on the floor rolling on the floor sợ thiệt lun... seo tâng mình lên tận mây dzị chaj`.... yawn yawn oaoa... B heo ới ời... tuổi nì là thế ó.. dzui bùn thất thường muh`... but đáng khen khi có tấm lòng chung thủy.. cố lên... good luck... big hug big hug

5Please. share with me Empty Re: Please. share with me 4/2/2008, 2:04 pm

Snow_Angel

Snow_Angel
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng

Mày khỏi phải lo. Mày cũng bik rõ là nó và thằng đó không có gì mà. Tao cũng ủng hộ mày hết mình, cố lên nha. Tấm lòng của mày rồi cũng làm cho người ấy rung động thôi. Đừng nghĩ quá nhiều đến chuyện đó đi, mệt lém. Dù sao thì đi với mày, nhỏ cũng vui hơn là đi với thằng đó mà.

http://www.snow_angel.forever.as

6Please. share with me Empty Re: Please. share with me 4/2/2008, 8:33 pm

bone_poorartist

bone_poorartist
Giám thị
Giám thị

Tien Anh ma`, luon luyon tu tin qua dang, hehe, tai gi` no la` vo cua hot boy ma`, pai tu tin chu li, ma` vipperkid la` ai zay ????

7Please. share with me Empty Re: Please. share with me 4/2/2008, 9:54 pm

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Thank you very very much !! Cảm ơn mọi người chia sẻ cùng nhox. Nhox cảm ơn nhìu lém. Cảm ơn Nam, mày cũng chia sẻ với tao. Tao cũng mong điều mày nói sẽ thành sự thật. big grin

8Please. share with me Empty Re: Please. share with me 7/2/2008, 11:41 am

anh

anh
Chuẩn bị đi học
Chuẩn bị đi học

Đúng là nếu biết được người minh yêu đi với người khác thì cũng buôn thật.Phải trải wa rồi mới hiểu được...nhung thôi đừng buồn làm gì...con gái trên đờii này thiếu gì....Buồn nhiều, lo nhiều chỉ làm cho mình mất đẹp dzai! applause applause

9Please. share with me Empty Re: Please. share with me 7/2/2008, 12:29 pm

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

... woa.. đúng là người từng trải có khác... cmt cũng khác người nữa chớ... big grin big grin
ờh,.. con gái thiếu j`... dzị chúc "anh" sớm tìm đc người vừa mắt.. xứng dzới đẹp dzai winking winking

10Please. share with me Empty Re: Please. share with me 7/2/2008, 4:18 pm

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

Xem ra Bang` iu nguoi` doa' hon chjnh' ban? tha^n Bang` roai`. The' cung~ tot' thui vi` chac' chan' nguoi` i' se~ hiu~ va` dap' lai tjnh` cum? of Bang` happy tongue big grin

http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Similar topics

-

» HELP