FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Tết gì vậy?

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Tết gì vậy? Empty Tết gì vậy? 8/2/2008, 10:22 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

chán nha. Tết gì vắng vẻ hoang vu như chùa bà đanh luôn. Ở nhà toàn ngồi chơi boom hok và tám với mấy đứa về vụ đi chơi hoặc chọc thằng nhỏ Nam B5 mới quen. Công nhận bùn quá. Chỉ chờ ngày mai thôi, cái ngày mà Chua sẽ được đi chơi với những người bạn thân thương của mình (cảm động hok mấy pác). Thui cố lên còn mấy tiếng nữa thôi mà. Chỉ cầu cho buổi đi chơi này thật vui vẻ và thú vị để bù lại cho những ngày qua. Tết đâu mà còn chán hơn đi học lun. Nhưng được cái là có lương thôi. Và sau ngày mai sẽ là ngày kia ngày được đi Đàm Sen xả stress oy`. Sướng quá. Phải gọi đây là niềm vui con nít lun nha.

http://360.yahoo.com/chua77620

2Tết gì vậy? Empty Re: Tết gì vậy? 8/2/2008, 10:54 pm

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

....chaj`....Chua làm j` thèng kục kưng B5... em trai iu dấu của mình dzậy... có cắn hay đánh đập... hành hạ nó ko...có cần bà chị nó dzô phụ 1 tay ko dzậy?... có j cứ nói nha... mình sẵn lòng giúp đỡ bạn bè... trong việc dạy dỗ em trai big grin batting eyelashes batting eyelashes
[handsomedevil619] kục kưng... em ih làm quen tới admin lận hỡ... cẩn thận nha.. hok thui em hok còn là em nữa đó... (thành cái j thì em tự bik) sao hok post bài j dzậy?... post mấy cái cho bà chị coi coi... winking winking

3Tết gì vậy? Empty Re: Tết gì vậy? 16/2/2008, 8:36 am

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

ngôn ngữ của bà Q nhìu lúc cao siêu we' tui ko hỉu rỳ hết
còn tui đọc topic này mà nghĩ thấy số tui sao mà xui đến thía, tết zui mà xui tận mạng lun, mùng 4 tết ko được đi đầm sen zới lớp nữa chứ, hix hix

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]