FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

CON GÁI KHI YÊU

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1CON GÁI KHI YÊU Empty CON GÁI KHI YÊU 14/2/2008, 11:57 am

Mai Quyen

Mai Quyen
Hiệu phó
Hiệu phó

Hok bít mí pà kon yêu thế nào. Nhưng zới riêng tui, khi tui thix 1 ai đó tui sẽ luôn cố gắng phấn đấu cho bằng người ta hoặc chí ít cũng không thua kém người ta wá xa. Nếu làm được như vậy thì khi đứng cạnh người ta mình sẽ hok thấy tự ti nữa mà rất tự tin, ngay cả khi mình là người mở lời trước. Hay nếu không thì cũng làm cho người ta chú ý đến mình là được òi. Trừ 1 số pà wá tự tin thì phần lớn số chị em còn lại của tụi mình dù có thix người ta đến mấy cũng hok dám lên tiếng. Đó là một thiệt thòi wá xá lớn phải hok nà. Bởi zậy bọn mình cần có cá tính của riêng mình, đừng bắt chước cho giống với bất kì 1 ai cả. Cái wan trọng là phải trang bị cho mình 1 bản lĩnh con gái mà con trai không thể coá mà cũng không thể chê zào đâu được. Nếu ai chưa lâm trận yêu thì cũng cần cái này để khẳng định mình trong cuộc sống và đợi chờ 1 nửa bí ẩn kia chớ. Tạo hoá vốn ban tặng cho thế gian này cái gì cũng có cặp có đôi. Hơn nữa trên đời này như tui nói...ăn ké Xuân Diệu: " Làm sao sống được mà khôg yêu. Không nhớ không thương một kẻ nào " đúng hok. Nói thì nói cho coá nói zậy thôi chớ bi giờ lo yêu là chít sớm đó nha. Con gái hầu hết đều bị thua thiệt trong chiện yêu đương mà. Nhưng tình cảm thì làm sao có thể coi như không coá được. Bởi zậy hãy làm theo câu châm ngôn vàng này: "Trái tim mách bảo những điều cần làm. Lí trí nói lên những điều cần tránh" Nếu pà nào yêu mà hok hề mất 1 tẹo lí trí nào thì cho tui thỉnh záo zài chiêu nha. Hoặc = 0 thì nhớ nhốt trái tim lại đừng cho nó có cơ hội bon chen lu xu bu nghen.

2CON GÁI KHI YÊU Empty Re: CON GÁI KHI YÊU 10/4/2008, 11:01 am

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

Hj` hj`^^!! BAn. nY` tA^m lY' w0h' nhY??!!
The0 nhU* ng0^c' thy' thJ` ngU0J` tA nIn thJnh~ Ja0' bAn. iH', chU' h0k faJ~ lA` bAn. cA^n` thJnH~ Ja0' ngUOJ` tA dA^U^^!! happy big grin happy !!

http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

3CON GÁI KHI YÊU Empty Re: CON GÁI KHI YÊU 10/4/2008, 1:10 pm

B.N.Q.D

B.N.Q.D
Học sinh lớp 6
Học sinh lớp 6

nói zị chắc chị Q nhà t có "người ta" oy chứ gì ..
>c

http://hoonfamily.org/forum

4CON GÁI KHI YÊU Empty Re: CON GÁI KHI YÊU 15/4/2008, 12:33 am

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

pà này ghi cái gì cúi cùng tui cũng hok hỉu rõ mục đích chính của cái topic nỳ, đầu đui hok logic gì cả
bà dường như wan trọng hóa chiện cân bằng vai vế đẳng cấp gì ròy đó
trái tim và lý trí của con người ít khi nào đi theo 1 nhịp( nếu có là perfect ròy) , nhưng chắc gì lý trí bao h cũng đúng chứ
ròy cái chiện con gái bao h cũng thua thiệt thì tui hok bik, hok ý kiến, mốt thử yêu ròy tính sau, hihi( giỡn thoy)
[trái tim tui hok nhốt mà cũng có zính đòn nào đâu nè, hehehhe]

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]