FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Apologize(ver 1)

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Apologize(ver 1) Empty Apologize(ver 1) 15/2/2008, 7:50 pm

beach_wind03061991

Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2

Đã quá muộn để nói lời xin lỗi em ạ ! (APOLOGIZE)
I'm holding on your rope

, Got me ten feet off the ground

I'm hearin what you say but I just can't make a sound

You tell me that you need me

Then you go and cut me down, but wait

You tell me that you're sorry

Didn't think I'd turn around, and say...

It's too late to apologize, it's too late I said it's too late to apologize,

it's too late

Anh nắm thật chặt sợi dây của em ... Anh lơ lửng trên mặt đất... Anh nghe thấy những gì em nói nhưng anh không thể thốt lên lời nào.Em nói với anh rằng em rất cần anh .Nhưng em bỏ đi và cắt dây , anh ngã . Đợi chút nào ... XIn đừng nghĩ rằng anh sẽ quay đi , và anh nói rằng Rằng đã quá trễ để nói câu xin lỗi , đã quá trễ rồi. Anh nói với em rằng đã quá trễ để nói câu xin lỗi , đã quá trễ . Mang tình yêu để trao cho ai đó không hề khó , nhưng 1 khi tình yêu đó đã mất , muốn lấy lại ... Khó lắm , em biết không ? Anh cứ luôn nghĩ , anh yêu em , trân trọng em , làm tất cả những gì tốt đẹp cho em , không cần em phải báo đáp điều gì ... thế là đủ . Bởi vì ... sống vì em , anh thấy thật hạnh phúc . Và anh lại tin rằng , anh hạnh phúc thì em cũng thế ... Em cũng sẽ yêu anh , trân trọng anh hay ít ra em cũng có chút cảm kích với 1 người đang tốt với em ... Nhưng rồi sao ? Rốt cuộc ... trong mắt em ... amj không là gì cả ? Với em , những gì anh làm cho em là nghĩa vụ của anh phải làm và e , đương nhiên đón nhận . Anh là 1 thằng ngốc , trong mắt em anh chỉ là thế thôi ... Anh cay đắng nhận ra điều này và quyết định từ bỏ . Từ bỏ yêu thương còn hơn là biến mình thành 1 thằng ngốc ... Và anh quyết định ... Từ bỏ ... Nhưng rồi ... Em lại nói với Anh rằng : Em xin lỗi . Sao cứ phải làm người khác đau lòng rồi mới xin lỗi ??? Em có biết ... đã quá muộn rồi không ? Vết thương da thịt có thể lành lặn , nhưng vết thương lòng mãi mãi sẽ để lại 1 vết sẹo thật lớn ... biết đến bao giờ mới liền sẹo ? Bao giờ hả Em ?

http://360.yahoo.com/beach_wind03061991

2Apologize(ver 1) Empty Re: Apologize(ver 1) 16/2/2008, 10:37 am

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

...That song is great!!!... bài này giống 1 bài cảm nhận... hay thật... collect đâu thế "heo"?... "sao cứ làm người khác đau lòng rồi mới xin lỗi"... đó chính là tự nhận ra, tự hỉu chứ ko làm sao mà bik được.... theo đuổi một cái j mà đó chi là ảo ảnh, ko thành hiện thực thì cố nắm, cố niu, cố bắt cũng hok bao giờ được... 1 người ra đi... mới nhận ra đc họ quan trọng với mình bik bao... nhưng tất cả đã quá muộn... "apologise" - tại sao lại ko bik nắm bắt, tại sao lại ko trân trọng khi đang có... để khi ra đi thì lại níu giữ lại, mà xin lỗi...
Bài này hay lém "heo" - trân trọng nắm giữ hiện tại đang có... nhưng ko bik hiện tại là j` làm sao trân trọng được... chỉ có trải nghiệm... mới học đc bài học, mới nghiệm ra hết mọi sai lầm của mình... >''<

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]