FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

cho chit

Mai Quyen
mamlun91
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1cho chit Empty cho chit 25/2/2008, 6:32 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

hôm nay bức xúc ghê lun nha. Thằng chó anh hai lia ra đây coi. chua mà tìm được chắc bằm nó ra quá. Con người ta lớn rồi thì phải có nhận thức chứ, bits đâu là đúng đâu là sai chứ, cái gì nên và hok nên. Ai dè giờ này tui lại gạp một thằng khin` thế này chứ. Nói nhảm không hà. Mà thui lớp ta vẫn là lớp ta nhưng mà nếu vô forum làm mất hình tượng của B2 thì chúng ta phải xử lý đúng hok nè? Vì thế mọi người nghĩa cách gì cũng được, trò gì Chua cũng đồng ý hết trơn lun. Cho nó chit đi cái tội ngôn nghênh, chảnh chẹ này.

http://360.yahoo.com/chua77620

2cho chit Empty Re: cho chit 28/2/2008, 6:30 pm

Mai Quyen

Mai Quyen
Hiệu phó
Hiệu phó

Cẩn thận chua, người này mặt dù có tội nhưng công trạng thì rất lớn đó.

3cho chit Empty Re: cho chit 28/2/2008, 9:52 pm

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

ko nên vì 1 người mà làm ảnh hưởng đến forum... dạo này thấy bàn tán sôi nổi về nhân vật bí ẩn này quá đi... thấy có j` nổi bật đâu chaj`... nếu đã nói với người đó rồi mà vẫn ko nghe thì đó là quyền của người đó... ta bận tâm làm j`? Các bạn đang bị óc tò mò mún bik được 1 điều thật sự đó mà... Thui bỏ đi, forum hoạt động bình thường như lúc trước đi, được ko?coi như ko có sự hiện diện của 1 người "impolite" ,... tự nhiên 1 người nào đó có cách nói chiện khó nghe,.. thì đừng quan tâm làm j`? coi như những thành viên khác trong forum đó... cần j` pải tìm cho ra = được... thấy chẳng quan trọg và ko cần thiết yawn yawn

4cho chit Empty Re: cho chit 28/2/2008, 10:00 pm

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Anh hai chị là ai vậy ?? Nói cho em bik coi em xử đẹp nóa lun !! Nóa gan thật dám ăn híp chị của em !! Chưa cóa thằng nào dám gan như vậy !! Bô nóa ko tiếc nhan sắc của mình sao mòa dám jỡn với chị của em !! Sao chị hok dùng tuyệt kĩ của mình choa nóa bik mặt !! big grin big grin

5cho chit Empty Re: cho chit 29/2/2008, 11:59 am

B.N.Q.D

B.N.Q.D
Học sinh lớp 6
Học sinh lớp 6

Hì .. Tớ nghĩ tớ bik nhân vật bí ẩn này là ai rồi .. big grin

http://hoonfamily.org/forum

6cho chit Empty Re: cho chit 1/3/2008, 6:42 pm

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Mai Quyen đã viết:Cẩn thận chua, người này mặt dù có tội nhưng công trạng thì rất lớn đó.
Công trạng gì mã đã đụng đến tớ thì vẫn sẽ cứ...
Ai biểu nó bố láo làm chi....Mà MQ ơi, cho biết nó là thằng nào đi mà...

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]