FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Thành thật xin lỗi một người!!

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

Ngốc hok hỉu seo hôm đó khi nghe những lời nói...êm tai màh khó nghe đó thỳ ngốc lại hok kiểm soát đc chính hành động của mình. Tự dưng buông máy xuống cái rụp, 1 cách bất cần và hok 1 lời từ biệt. Ngốc thật là bất lịch sự wó, và từ sau chuyện đó thì ngốc lại thấy mình lòi thêm 1 tính xấu nữa là... vô duyên!! Song chuyện đó cũng dễ hỉu thui, vì ngốc nghĩ chính ngốc đang bị tổn thương nên hok làm chủ đc hành động dại dột màh ngốc nghếch của mình. Dù seo thỳ cũng xin lỗi người đó, vì ngốc bất lịch sự wá. Giờ nghĩ lại thấy... xấu hổ ghê!! Người đó đọc đc mẩu tâm sự nho nhỏ này thì nghe ngốc, tin ngốc và hỉu cho ngốc nhé!! Đừng giận ngốc nhazZz, ngốc hok cố ý làm vậy đâu!!

http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

Khách v

Anonymous
Khách viếng thăm

Silly girl đã viết:Ngốc hok hỉu seo hôm đó khi nghe những lời nói...êm tai màh khó nghe đó thỳ ngốc lại hok kiểm soát đc chính hành động của mình. Tự dưng buông máy xuống cái rụp, 1 cách bất cần và hok 1 lời từ biệt. Ngốc thật là bất lịch sự wó, và từ sau chuyện đó thì ngốc lại thấy mình lòi thêm 1 tính xấu nữa là... vô duyên!! Song chuyện đó cũng dễ hỉu thui, vì ngốc nghĩ chính ngốc đang bị tổn thương nên hok làm chủ đc hành động dại dột màh ngốc nghếch của mình. Dù seo thỳ cũng xin lỗi người đó, vì ngốc bất lịch sự wá. Giờ nghĩ lại thấy... xấu hổ ghê!! Người đó đọc đc mẩu tâm sự nho nhỏ này thì nghe ngốc, tin ngốc và hỉu cho ngốc nhé!! Đừng giận ngốc nhazZz, ngốc hok cố ý làm vậy đâu!!
[b]Đọc bài viết của bạn xong.... thì mình có bài viết "Lời nói tạo thế gioi" tặng riêng cho bạn[/b]

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Úi dzoi` Ngốc ơi là ngốc !! Kid tin rằng người đóa sẽ hỉu thui !! Người mòa cóa tính tình khó chịu nghe xong lời đóa cũng dịu lại nói chi người đóa !! Mòa Ngốc cóa thể tiết lộ người đóa là ai đc hok, choa mình Kid bik cũng đc !! Pm woa nick Kid ấy, Ngốc bik nick Kid mòa. đúng hok nè !! big grin

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

w00T big grin tongue big grin!! BA(ng` h0j~ ngU0j` Yh' lA` Aj v0j' dUnG. Yh' Ji` nhY?? happy tongue confused . ThA^T. kh0' hJu~ confused confused confused . MAh` ngU0j` Yh' thY` dU0ng nhJE^n BA(nG` cUnG~ bJk' 0j`... big grin big grin big grin, n0j' rA lAm` Jí`?? big grin winking tongue

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Nếu Ngốc nói vậy thì Kid bik ai oi` !! Vậy thì Ngốc đứng cóa lo làm j`i !! Người đóa hok cóa nhỏ nhen ít kỉ thế đâu !! Người đóa rùi hỉu NGốc cũng sẽ tha thứ choa Ngốc thui !! Đứng cóa bùn nữa nhoa !! big grin

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

I hope so happy happy happy !! Thanks... happy happy happy. BA(nG` nghJ~ d0a' lA` Aj vA^Y, nhYY?? big grin tongue winking ...

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]