FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

tám xíu

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1tám xíu Empty tám xíu 3/3/2008, 8:46 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

mấy pác chịu khó nghe nha. Hôm nay qua nhìu lần nghe góp ý của các bạn Chua quyết định là sẽ hiền hơn. Cũng hok hẳn mà đỡ vô duyên vd như qua lớp khác mình phải seo đó để giữ thể diện cho B2 chứ. Còn trong lớp thì cái này hok dám nói trước đâu. Nên có gì khác lạ thì sr nha. <-l Em nói em ngoan hơn đó. Cố gắng thực hiện mới được vì mình.

http://360.yahoo.com/chua77620

2tám xíu Empty Re: tám xíu 3/3/2008, 10:07 pm

Khách v

Anonymous
Khách viếng thăm

trời! Chua mà hiền là anh em chít hết tro8n rồi hihiihihihihihihi rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor

3tám xíu Empty Re: tám xíu 4/3/2008, 12:29 pm

handsomedevil619

Mẩm non
Mẩm non

bạn chua cứ nghĩ thế,chua seo th2i ai củng bít mà thay đổi làm gì cứ thế này là zui gòi.zôziên củng cần có đẳng cấp đó,ko phải ai củng làm đc như ab5n chua đâu,hehe

4tám xíu Empty Re: tám xíu 4/3/2008, 12:45 pm

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

handsomedevil619 đã viết:bạn chua cứ nghĩ thế,chua seo th2i ai củng bít mà thay đổi làm gì cứ thế này là zui gòi.zôziên củng cần có đẳng cấp đó,ko phải ai củng làm đc như ab5n chua đâu,hehe
kục kưng... em nói j` kì cục dzị... Chua ngoan hiền thiệt chớ bộ (trong dấu "...") mà em hỉu Chua quá nhỉ? cần có đẳng cấp hả? thế em of chị chắc cái đó có thừa òi phải hem? rolling on the floor rolling on the floor

5tám xíu Empty Re: tám xíu 4/3/2008, 8:18 pm

handsomedevil619

Mẩm non
Mẩm non

có thừa là seo,em củng giống chị thui devil .Em chỉ nghĩ bạn chua cứ nên là chính m2inh thì tốt hơn,cứ khìn khìn lâu lâu lại kím đc cái chầu nứơc như hum bữa là oki gòi kòn gì crying happy

6tám xíu Empty Re: tám xíu 6/3/2008, 8:12 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

cái chầu nước là chuyện nhỏ bạn Nam à. Tại lâu lâu có xuất ăn hoài (cái này gọi là bọn con trai hoài phóng thôi). Mà Chua hiền thật mà. Hai ngày nay Chua chỉ đánh thằng em Chua có 2 cái (kiềm chế lắm đó tại nó chọc quá chừng thế vậy còn đánh tui nữa). Chua thì nói là trong B2 thì vẫn là mình thôi còn ngoài lớp thì phải giả nai chứ hok bị chửi.

http://360.yahoo.com/chua77620

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]