FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

tôi là ai?!

lovefriends_forever
B.N.Q.D
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1tôi là ai?! Empty tôi là ai?! 5/3/2008, 9:24 pm

Khách v

Anonymous
Khách viếng thăm

tôi là ai nhỉ?!
một câu hỏi mà có cho đến giờ tôi vẫn chưa trả lời được!
.....cuộc sống là một quá trình đi tìm cái "tôi"!?,
xung quanh tôi là hàng ngàn hàng vạn những câu hỏi,
tôi cảm thấy mình lạc lõng giữa những sức ép, lạc lõng giữa chính tôi và thời gian.....
tôi muốn gì nhỉ? tôi muốn mình hạnh phúc, tôi muốn mình thành công, tôi muốn gặp một tâm hồn cô đơn đồng điệu....
tôi muốn nhiều lắm .... hạnh phúc, chẳng phải lũ quỷ đã giấu hạnh phúc vào chính tôi sao... uh rồi thì tôi cũng tìm ra thôi, người ta luôn tìm thấy cái mình có khi mất nó đi mà,....
không! tôi phải tìm ra trước và gìn giữ nó chứ! thành công ư?!, tôi còn thiếu quá nhiều điều kiện đủ để có được nó.... phải làm gì chứ? phải làm gì để bổ sung những điều kiện đó chứ..... một tâm hồn đồng điệu, chẳng phải mình luôn nghĩ rằng "khi ta sinh ra thì ở một nơi nào đó và vào một lúc nào đó cũng sẽ có một người được sinh ra,..... dành cho ta và chỉ ta mà thôi" sao?!

cuộc sống là thế đấy! một triết lý quá già cho một cái tuổi đã không còn trẻ ... tôi phải bay lên, bay lên khi mà xung quanh tôi, những con đại bàng đã bay lên hết .... tôi phải tạo cho mình một diện mạo, một sức mạnh, một tâm hồn, một tính cách để có thể đuổi kịp, bay cao và nhìn thấy cái "tôi" của mình ở đó ... tôi phải đối diện với sức ép, tôi phải tìm thấy "tôi", phải tìm thấy nơi bình yên mà ở đó chỉ có nụ cười và tiếng hát ngự trị!

tôi sẽ đi "tìm tôi"!
batting eyelashes batting eyelashes batting eyelashes batting eyelashes

2tôi là ai?! Empty Re: tôi là ai?! 8/3/2008, 9:29 pm

B.N.Q.D

B.N.Q.D
Học sinh lớp 6
Học sinh lớp 6

Vậy tự đi tìm mình cậu đi nhé !! Chúc cậu may mắn tìm thấy sớm hén !! big grin

http://hoonfamily.org/forum

3tôi là ai?! Empty Re: tôi là ai?! 9/3/2008, 9:14 pm

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

tội nghiệp dây TK ko vững... chính bản thân mình mà còn ko bik mình là ai? đáng thương... đáng thương quá... oh my god... tha tội cho những đứa ko bik nổi bản thân mình là ai?kakakka... who're you? It's not important....

4tôi là ai?! Empty Re: tôi là ai?! 21/3/2008, 11:39 am

Khách v

Anonymous
Khách viếng thăm

bai viet hay do'!!! 1 chut suy nghi va 1 chut viet thanh van chuong!!!

5tôi là ai?! Empty Re: tôi là ai?! 23/3/2008, 7:47 pm

vankien(>.<)

Mẩm non
Mẩm non

cái nick xaroi... có giọng giống thèm anhhai kinh..!!
Nhưng cái nick đọc cũng dễ xương hơn nhìu..!!
Còn về bài tôi là ai thì xàm wá..
Mình còn hok bik mìh là ai nữa àh..hỏi ba má coi thử có phải con của ổng bả hok ^^![hay hàng xóm vậy!!]
Ở đời phải bik mình bik người...ngay cả mình hko bik thì khó giống lém bạn àh..!!
Mogn sao cậu tìm ra mình sớm...có khi nào cậu ấy tìm đc 1/2 trái tim bên đằng ấy trước khi có 1/2 trái tim của mình hok nhỉ ???big grin

6tôi là ai?! Empty Re: tôi là ai?! 24/3/2008, 8:52 pm

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

bài này là kiến tự viết hay sưu tầm zậy??? cũng hay nhưng hok hỉu rõ lém, thanks

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

7tôi là ai?! Empty Re: tôi là ai?! 24/3/2008, 11:58 pm

Khách v

Anonymous
Khách viếng thăm

tomoyo3210 đã viết:bài này là kiến tự viết hay sưu tầm zậy??? cũng hay nhưng hok hỉu rõ lém, thanks
tat ca cac bai viet tren/// toan anhhaidaica tu lam... khong co suu tam dau big grin

8tôi là ai?! Empty Re: tôi là ai?! 4/7/2008, 3:31 pm

xuantocdo

Mẩm non
Mẩm non

cai thang anh hai j` do im hoi lang tieng lau roi ma nhac toi no chi zay
con minh ko bit minh la ai ma` cung doi di tim 1 tam hoi co don dong dieu nham? kinh hon` kakaka devil

9tôi là ai?! Empty Re: tôi là ai?! 4/7/2008, 3:52 pm

Silly Girl

Silly Girl
Học sinh lớp 4
Học sinh lớp 4

Hok bjk đc mình là ai thì bjk đc cái jì nhỉ?!
... Bjk đc mỗi chuyện: "Mình hok bjk mình là ai??" thôi phải ko?! happy big grin happy !!

http://vn.myblog.yahoo.com/sillygirl_and_stupidboy

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]