FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Nhật ký ngày 8/3 .. Cùng chia sẻ nhé !!

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

B.N.Q.D

B.N.Q.D
Học sinh lớp 6
Học sinh lớp 6

"Theo tình thì tình chạy .. trốn tình thì tình theo" ..
Tình cảm là gì vậy trời .. Sao mà phiền phức quá đi .. Chẳng muốn nghĩ tới nó mà cũng chẳng muốn chạm tới nó .. Nhưng sao nó lại không chịu chạy đi chỗ khác .. Chớ lại còn cứ vờn qua vờn lại trước mặt .. Làm [] phải chạm đến nó .. Nhưng không phải do [] thích thế .. có lẽ chỉ là tò mò và muốn khám phá mà thôi !!
Hôm nay đi "đồng hành cùng vera" .. wê mún chít .. hò hét cho đã .. cuối cùng lên lớp chẳng thực hiện được kế hoạch .. đã vậy còn bị rớt lại ba tiếng "em yêu thầy.." nữa chứ .. lúc đó tớ chỉ mún kím cái lỗ nào mà chui xuống thoy .. Hux ..
8/3 mưa .. 7/3 hok mưa .. 6/3 hok mưa .. chọn đúng ngày đặc biệt này mà mưa .. mà tớ thì đặc biệt ghét mưa !! cứ nhìn mưa là lại {...} .. tớ ghét phải mít ướt lắm .. chỉ tại .. trời mưa thôi ..
Tớ khùng !! Mà con xù cũng khùng lun .. Hi` .. nó cũng mít ướt .. Nó nói một câu mắc cười lắm "chắc đó hok phải là nước mắt đâu" .. Vậy chứ là gì .. Mưa à ?!?!
Hành trình một buổi tối với mưa !! Thì đó .. hai con khùng .. tớ với con xù .. à , còn con Linh lồi nữa .. ba đứa dư tiền mà .. Chiều nay tớ cúp học .. con L cũng cúp học .. con xù thì chắc cúp phim oa' .. bà đứa đội mưa ướt lết wa tiệm bánh tráng đối diện trường ngồi nhâm nhi ngắm mưa .. Công nhận .. Mưa lạnh mà pùn thật !!
No cái bụng .. Nhưng vẫn mún tắm mưa .. Tớ với con Xù zụ zỗ con Linh tắm mưa .. Đội mưa chạy lên Tân Hưng ăn bột chiên .. Lúc này thì xảy ra sự cố nho nhỏ .. Tại tớ đeo kính nên phải đội nón để mưa hok hắt vào kính .. mà bik đó .. đời nào tớ mang nón .. mò mò thất có một cái nón màu đỏ .. nón vera đó mừ sick .. cắn răng cắn lợi đội nó lên dầm mưa .. nhụt tập 2 ) .. Má Linh tụi nghịp còn lo lắng cho tụi tớ (tớ và con xù hok có áo mưa) dầm mưa bị bệnh ( má ơi khỏe như trâu á bệnh gì ) .. Ai dè lết được một hồi thấy mặt con L tím ngắc .. môi tái lun .. người run run .. nhìn tội lắm .. Tới lượt hai con hok có áo mưa phải lo lắng cho con nhỏ .. pó chíu ..
Lạnh lẽo lết xác xuống Tân Hưng .. Đi dưới mưa lãng mạn lắm đó nhá .. Thích lắm !! Mưa cứ tạt vào mặt á !! Đang đói mà lại tớ vô duyên lại dẫn hai đứa kia vào ngay cái tiệm vữa zữ vừa zở vừa mắc .. Ăn xong nhăn mặt pò wa wán nước mía .. uj Trời lạnh mà uống nước mía thú zị bik bao .. Ngồi 8 đủ chuyện trên trời dưới đất .. uống xong trả tiền .. Hux .. 3000VND nha em .. Nghèo !!
Oy lại dầm mưa zìa .. Cái chân tróc thêm miếng da .. nhìn cứ như con cháu của Hàn Mặc Tử .. Hì .. Về nhà tắm xong .. ấm ghê .. vẫn nghe tiếng mưa rơi .. Hux .. Run .. Môi ngậm chặt mà tay cứ run !! Lúc nãy Mưa ướt hết mặt .. Là nước mưa đó chứ !! Ừ .. Thì là nước mưa .. Tại vì hôm nay tự nhin trời muốn mưa .. Tại vì hôm nay tự nhin có người mún tắm mưa .. Tại vì hôm nay tự nhin có người cảm thấy "Lạnh" !! Hi` .. Nhìn mưa rơi mà cứ muốn hét lên thật to .. Nhưng chắc người ta sẽ chửi tớ khùng mất .. Thôi .. Chỉ dám nhìn mưa thôi vậy .. Mưa rơi .. Mưa đang rơi đấy !!

http://hoonfamily.org/forum

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

vui ghê nha vậy mà tụi tui ra chả thấy ma nào hết làm mua bánh tráng xong vô net chơi boom cả lũ (có 3 đức thui). Rồi còn lê lết về trễ nữa chứ. Cứ ngồi trong quán ngóng xem chừng nào trời tạnh mưa để về ai dè vẫn như vậy. Làm mấy nhỏ quyết tâm đội mưa đi về. Vừa đi vừa cầu mai đừng có bị ốm để chơi cho xướng (mai có tiệc mà).
Tưởng mình lê lết lắm ai dè có kẻ còn ghê hơn tụi này nữa. Thật là may bit mấy lun nếu hok tụi này bị lôi đi oy`. Tạ ơn trời phật

http://360.yahoo.com/chua77620

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

công nhận 3 em "trâu" óa nhỉ? đi mưa ko cảm j` hết.... ^0^.... đối với 1 số người mưa thật lãng mạn và có ý nghĩa nhìu lém nhưng t thì chỉ thấy mưa rơi lốp cốp... đi ra đường là...hắt xì... bịnh lun òi... sad

B.N.Q.D

B.N.Q.D
Học sinh lớp 6
Học sinh lớp 6

Hi` .. nhìu khi cũng mong mún được bệnh lắm chứ .. nhưng mờ hok bik cái body của tớ được cấu tạo chắc đặc biệt khác thường .. ít khi bệnh mà đã bệnh thì chắc nằm liệt giường không à .. khổ zậy đó ..
@ Chua : hum bữa tụi t ngồi đợi có thấy ma nào lết xuống đâu .. bởi zậy nên ăn xong đành lủi thủi đi tắm mưa ba mình thoy .. hjhj .. big grin .. tắm mưa zui ơi là zui .. lỡn mợn lém đó .. laughing

http://hoonfamily.org/forum

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]