FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Xin đừng post bài mới đc hok ?!

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

HitMan

HitMan
Giám thị
Giám thị

hi` ...chắc có 1 số ng` hok hỉu tại seo Tr lại để tựa topic là đừng dek bài nhỉ ?!!
Thật sự Tr mún bày tỏ mún tâm sự rất nhìu với B2 ..!!
B2 àh các cậu nghỉ seo về tớ ??!! 1 con ng` ích kỉ chảnh và xấu xa ư !! nếu phải chăng các cậu nghĩ vậy cũng hok phải hòan tòan sai !!
Gần đây nói thật với B2 là Tr rất bùn rất bùn ..!! Tr bùn vì B2 đó các cậu àh ...hok phải là tất cả nhưng Tr đang dần cảm nhận và phát hiện ra sự xa lánh của B2 !! các cậu chỉ bik Tr lun nở 1 nụ cười và làm trò ...!! vì Tr mún tất cả n~ ng` mà Tr iu quý đều vui vẻ !!
Và h` đây thì chính n~ con ng` đó lại làm Tr bật khóc !!
Khó ai tin đc Tr đã khóc nhỉ ?!! bình thường Tr hok khóc đc đâu..Tr phải nhờ đến rượu !! và lúc í chỉ có 1 ng` bạn đến bên Tr và Tr bik ng` ấy cũng rất bùn ..!! cám ơn mài nhìu lém Vũ àh..ng` anh em tốt của tao !!
Tr khóc Tr uống ,Tr hút thuốc ....hahah...Tr hok hỉu seo mình lại thế tự dày vò mình vì các zì cơ ... vì cái mình tạo dựng vì tình bạn và để rồi lại phải khóc vì nó thay vì cười lên như mọi ngày ..!!
Nếu ai vào blog Tr thì sẽ hỉu ..!! Tr mún trở thành ColDBOy !! hi` nghe có vẻ hơi tự cao nhỉ !! nhưng thật chất đó chỉ là 1 anh chàng sợ lạnh sợ cơn mưa kéo đến và anh ta lại cô đơn lại bùn ...!!
Hahhaha.....Tr cười nhưng là 1 nụ cười ra nước mắt !! xin lỗi forum vì có lẽ 1 số ng` hok thix Tr và hok thix cách Tr post bài topic này nhưng hãy để cho nó nằm ở đây cho đến khi Tr vơi đi nỗi buồn nhé !! coi như là lần cuối Tr cầu xin B2 này nha !! Mãi iu mọi ng` và nếu phải bùn thì 1 mình Tr là quá đủ ..!!
Tr sẽ mãi mãi...mãi iu B2 cho dù B2 hok iu Tr đi chăng nữa !![có 1 số sẽ hok tin đâu hahahha]

http://360.yahoo.com/mathuat_5100

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

1 cái nhìn phiến diện

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

HitMan

HitMan
Giám thị
Giám thị

đã nói là mún post đâu thì post làm ơn để cái topic này im lặng đc hok !!
Làm ơn đừng post bài mới !!

http://360.yahoo.com/mathuat_5100

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

Nếu Trung ko mún bạn bè reply thì T đừng post bài, mà T đã chọn cách nói ra hết tâm sự trong lòng mình thì hãy nhìn 1 cách thẳng thắn vào cách cư xử của bạn bè đối với T... Nếu ai ko thik T thì cũng có thể nói thẳng ra tất cả để tụi mình đc hỉu T nhìu hơn thế nữa... Nhưng T buồn vì tình bạn... mà tình bạn đó có xứng đáng để T phải bùn hoài ko?... Có bùn thì mới có vui, có hạnh phúc... T còn có rất nhiều thứ trước mắt chứ ko pải chỉ nhìn khía cạnh rất nhỏ mà lại đi xem thường, ko yêu bản thân của mình... T cũng không thể níu kéo 1 tình bạn ko có thật, đúng ko?... Thay vào đó sao mình ko sống thật với lòng mình và làm tốt hơn thế nữa... Sống ko pải lúc nào cũng chỉ dựa vào bạn bè... T rất có tính tự lập mà... bùn phiền chỉ là chuyện nhỏ thui mà, hãy cho qua tất cả và bắt đầu đến 1 cái gì tốt đẹp hơn, mới mẻ hơn cho chính mình.... Cón số bạn ko thik T thì Q nghĩ cái đó T sẽ hỉu mà... T ko bik... lí do tại sao thì pm qua yahoo Q nghen... ^^ Nhưng dù thik hay ko thik... sao tránh khỏi cái đó pải ko?...Làm sao 1 con người mà đc mọi người đều yêu mến hết đc, phải có người ghét, người thik mới hoàn thiện đc chính mình chứ?.... T vẫn là mem B2 và B2 luôn bên cạnh T... ...Hãy vui vẻ và hạnh phúc.... Còn rất nhìu người bên canh, ủng hộ và care T nhìu lắm... happy happy

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

nếu m hok mún ai reply thì t sẽ khóa topic này lại, cái topic này chỉ để cho người ta đọc và ko có cớ hội dc nói những gì mún nói, đọc ròy dù có tức hay có gì mún khuyên, mún nói zới m cũng ko dc, m chịu ko??? bạn bè m - b2 này chịu ko???? nhìn bao wát hơn đi!!!

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

Titalium_168

Titalium_168
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

cũng nên tôn trọng ý kiến bạn chứ đúng không?
hix... spam zữ wá hehe

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]