FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Cùi bắp ý kiến <bx thèm Đ>

Snow_Angel
Nh[o]x_Da[t]
VipperKid
HitMan
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

HitMan

HitMan
Giám thị
Giám thị

Nói chung là thèm Đạt kém wá....
Mài cứ nói hok chứ chẳng hành động zì cả...đến bay giờ kao chẳng bik mài với con Trinh là zì nữa...
Mài cứ nói con Trinh là bx của mài đi..tuyên bố long trọng vào...[cái này mài phải chắc là con Trinh đồng ý nha...kao hok bik ]
Ròai mài coi thằng Chiến còn lớ xa lớ xớ nữa hok...còn thì..Bụp Bụp..^^!
Nhắc mới nhớ sáng nay nó hok qua đón kao đi học....kiếm cớ zì coi ngứa tay chân wá... :lol!:

http://360.yahoo.com/mathuat_5100

2Cùi bắp ý kiến <bx thèm Đ> Empty Ặc Ặc 14/1/2008, 1:00 pm

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Ủa !! Sao nghe nói là Trinh có bồ oi` mà !! Nghe rằng hình như hok phải thằng Đạt đâu !! Tung tinh bậy bạ á !! :lol!:

Nh[o]x_Da[t]

Nh[o]x_Da[t]
Giám thị
Giám thị

TAo cung ko bit nua~ nha . Boi vay tao moi ko dam lam j` het do' Thang Trung trach oan tao roi`!
Con chien trinh co bo` thi ko bit. Trinh noi la em trai ko phai bo`. Con tao thi tao chua tin lam lam''
sad sad sad sad sad sad sad

Snow_Angel

Snow_Angel
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng

Trời ơi, tụi bay rối chuyện quá. Nó có hay không thì mặc kệ. Tình yêu là phải biết giành giựt mà có chứ. Cứ nhào zô đi rồi hất cẳng hết mấy thằng cản đường mài. Yên tâm đi, chủ sẽ ủng hộ Oshin hết mình. Chủ cam kết nếu Oshin bị bức tử bởi bất kỳ 1 thằng nào thì chủ nhất định sẽ liều mình ăn thua đủ với thằng đó. Quyết tâm lượm xác mài mang về.
Còn chuyện thằng Chiến. Tính toán làm gì cho nó mệt. Mỗi thằng kiếm 1 lý do gì đó kéo cả lớp lại nện cho nó 1 trận là Ok rồi. Chỉ cần 5-6 thằng kiếm chuyện với nó là nó mềm xéo òi, nói chi lớp mình tới mấy chục đứa đồng lòng như thế mà, lo gì.

http://www.snow_angel.forever.as

pe'_po`

pe'_po`
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1

chai` soe di dau cung~ thay' cai' zu nay` het zay.
chac' tui chit' we'....
tiec' la` minh` nhap cuoc we' tre~ nen ko the~ tranh luan voi' mi' you.

p3_Thy

p3_Thy
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2

kakkaakka, tụi mì chơi xí wá hà.... Tirnh thjz aj ko là wiền của Trinh, Đ thjz Tr là wiền của Đ...
ko ljên wan j` hjt'
2 đứa kùng thjz cơ mới gọi lè ng` iu... còn cái zụ là Tr có pồ zòi thj` chăz' đúng o'. :bounce: :bounce: :bounce:

http://www.360.yahoo.com/yuuki_asuka91

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

mấy pác hok tin hả. Con em thì tin nè. Trinh rõ ràng là có bồ mà. (chính mắt nhìn thấy chứ bộ, ai nói dối chi cho mệt) Mà mấy pác hok nghĩ là tại seo Trinh phải thanh minh hà. Việc gì Trinh phải nói ông xã của mình là em chi. Đằng nào mọi người cũng bit thôi thì ta tuyên bố luôn để gia đình ngũ quái ăn mừng cái coi.
Còn chuyện thằng Chiến thì mấy pác mà có đánh nhau thì đánh ở ngoài trường một cái nha. Đừng như sáng nay ha. Mấy công mấy pác bị túm vào giám thị oy` tội nghiệp bà D đang có bầu oy` ohair chậy lật đật nha. Mà cũng thương giùm cho tía Chua coi. Mấy pác đánh nhau là tía tui nghe chửi đó. Tội lắm nha.

http://360.yahoo.com/chua77620

Nh[o]x_Da[t]

Nh[o]x_Da[t]
Giám thị
Giám thị

Tao Ok voi y kien cua pe' Thy nha !
San vay tao noi ro~ voi lop minh ve tao va trinh nha !
Chuyen la tao voi trinh ko co j` voi nhau het . Ma` lang~ mang mot chut it thi goi la " tinh don phuong " con` trinh thi` ko co y' j` voi tao het .
Nen tui may dung co keu trinh la" bx thang D" hay la " vo thang dat" hay la choc trinh nua~ neu vay trinh bun` bun` do' tao cung chang mun' vay daU? Nhu vay thi ap che wa'. Cai j` den thi cu cho no den . Chuyen trinh co po^` cung ko co sao het , binh` thg` ma`. Tao cung chuc phuc cho T nhu tui may thui ! big grin big grin

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Nh[o]x_Da[t] đã viết:
San vay tao noi ro~ voi lop minh ve tao va trinh nha !
Ghê ghê! thắng này còn khá hơn tớ. Mà sáng nay tớ Kiss con Dung được thêm cái nữa!
Đúng là "số hưởng"! big grin big grin big grin

pe'_po`

pe'_po`
Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1

chai` oi la` chai`!!!
tui co' bf hoi` neo` (><)
Thy & Chua bia ma` cung~ TIN mua~ ha~ chai`.
Ma` ai co' noi' minh` la` bx or vo ai do' thi` co' seo dau ,Trinh ko de~ y' dau.
Dau` hang` mi' You lun doa'.

Nh[o]x_Da[t]

Nh[o]x_Da[t]
Giám thị
Giám thị

Troi` oiiiiiiiiiiiiiiii la troiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Sao ma chang hiu~ j` het za. troiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Co ban nao vui vui long gop y' hok nhi~ !
Ng thi` noi co bf roi`ma con chac chan nua~ cho'
Ng` thi noi tin don nham~

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Xin đề nghị các bạn đừng gọi trời. Dạo này ổng có nhìu việc bận lém hok có rãnh để giải quyết việc các bạn đâu, kêu hoài ổng ghét cái kêu Thiên Lôi xử lí bây giờ. Đây là trang web có chủ đàng hoàng có ji kêu admin nè (có nghĩa là cứ coi admin như trời đi, trời của trang web này) !!!! Cứ quyết định vậy ha :lol!: :lol!: :lol!: :lol!:

p3_Thy

p3_Thy
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2

thj' hem... Chưa j` mờ Trinh đã chối rồi.Cứ bình tĩnh Trinh ạ...không có j` fải chối cả...ai mà chẳng có pồ... đúng hem nà^^
Nhưng sớm hay mụn thôi. Trinh có bi zờ là ko sớm cũng ko mụn đâu Trinh ơi^^
Mùng 4 tết này nghe đồn Trinh ko có đi zới tụi mình...... Lý do: Hưởng happy cùng zới BF mình ỡ Sài Gòn ó.....
Nghe nói hẹn ỡ.... hem pik nữa , moi ko đc thông tin big grin big grin (kkeke), zui nhỡ...?
Tin hay ko thj` tuỳ mí pác thuj, nhưng mờ Thy zà Chua thj`đã thj' BF của Trinh zòi....
Đẹp trai hơn mí Boy lớp mình nhìu... fải gọi là hot nhứt trong các hotboy..
Trinh lựa pồ chuẩn thiệt... héhéhéhé

http://www.360.yahoo.com/yuuki_asuka91

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]