FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

....Hội Phó....

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1....Hội Phó.... Empty ....Hội Phó.... 21/2/2008, 4:29 pm

JakeLong

JakeLong
Giám thị
Giám thị

Thưa tất cả các thành viên của hội, những ai học 11B2 thì chắc đã bik chuyện của hội phó chúng ta, dù rất đau lòng (đau vì nó có bồ thì ít mà đau vì mình chưa có thì nhìu) nhưng tớ vẫn phải cắn răng cắn lợi mà nói câu chúc mừng. Theo quy định thì Quảng phải rời hội, nhưng do chuyện này chưa đi đến đâu (cái này nó nói) nên chúng ta tạm giử cậu ấy lại ở chức vụ thành viên dự bị. Mong pà kon cho ý kiến về chuyện này, thanks

2....Hội Phó.... Empty Re: ....Hội Phó.... 21/2/2008, 8:20 pm

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

hok, nhất định hok chấp nhận, nghĩ sao zay, có ý định , cho dù chưa thành công cũng phải rời hội, khi nào ko thành công - dứt khoát ròi lúc đó gia nhập hội sau, nói chung là "đá gà " đê, hehehe

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

Sweet Candy

Sweet Candy
Chuẩn bị đi học
Chuẩn bị đi học

Da. thua* Pac' Long, chu' Quang? nha` chau' hjen taj. pj h` hem coa' ji` hjt' oa'. Pac' lam` on* cancer caj' thong tjn zum` chau' dj nhoa'. Chu' ju cua? chau' mat^' uy tjn' den' thja' co* ah', hem dc oj`!!!! Chu' Chjck nha` chau' ma` hem dc lam` Hoj^. Pho' thj` hok xong zoj' con Candy naj` dau^ angry . Toj' ngay` hem pjt' chjen ji` cua? ng` khac' ma` cunG~ reu^ rao tua` lua, coj coj dc hay hok... LanG~ xet....

Được sửa bởi Sweet Candy ngày 18/3/2008, 7:51 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Puc. woa', thj' hem cam long`, faj~ len^ tjeng' zum` chu' tuj chu*')

4....Hội Phó.... Empty Re: ....Hội Phó.... 18/3/2008, 8:27 pm

JakeLong

JakeLong
Giám thị
Giám thị

Ế, em gái cứ bình tĩnh, hok có jì thì thôi, chinh1 chú mày cũng kêu khắp forum chứ đâu thua anh mày. Điều thứ hai là đề nghị em gái post bài cho nghiêm chỉnh, cấm cái kiểu viết %$#@ hok dấu, ai hỉu sao thì hỉu

Được sửa bởi JakeLong ngày 19/3/2008, 9:39 pm; sửa lần 1.

5....Hội Phó.... Empty Re: ....Hội Phó.... 19/3/2008, 1:23 pm

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

JakeLong đã viết:chúng ta tạm giử cậu ấy lại ở chức vụ thành viên dự bị.
Hic. Khổ thân cho anh Quảng nhà ta. Nay lại phải mài đũng quần trên băng ghế dự bị...
Vậy thì chiếc băng đội phó sẽ được giao cho tớ hử...?

6....Hội Phó.... Empty Ka`ka`ka`.............. 20/3/2008, 5:23 pm

Sweet Candy

Sweet Candy
Chuẩn bị đi học
Chuẩn bị đi học

Uj' jioi` anh zaj oj*, thoj*` puj~ naj` ah', an noj' faj~ cach' tan^ xj'... Aj nhu* anh j', we^ mua` chjt' pa` phbbbbt hoho'.... Con` zu hoj^. pho' ji` thj` mj' chu' tu. xu*? jh, mjnh` cha? coa' j' kjen' ji` nua~ dau^.... Con` hem coa' wuyet^' djnh. ji` o', thj` cu*' jiao cho em lam` hehe' always ready na` rolling on the floor

(Xj', anh zaj oj*, sao em hem coa' chu~ kj' za?, em man^` uj` muh`, anh zaj coj zum` em kaj' na`)

7....Hội Phó.... Empty Re: ....Hội Phó.... 15/4/2008, 9:45 am

tomoyo3210

tomoyo3210
Giám thị
Giám thị

từa lưa thiệt
nói zậy thoy, mún nghĩ sao nghĩ
đọc lại mà bux mình

http://360.yahoo.com/tomoyo3210

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]