FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

¶\¶ew Cøuple

[B]ad_[J]ack
Snow_Angel
bone_poorartist
p3_Thy
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1¶\¶ew Cøuple Empty ¶¶ew Cøuple 9/3/2008, 2:55 pm

p3_Thy

p3_Thy
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2

hehhe... OX cua chu~ hoj moj' fat' hjen thjm 1 kuppo` nua~ na`....
xj zoj' thiu ....Vipkipper za`............... Chua^^!
tjn nay` la` thjet ah` nghe^^...
vip thuong` hay mua wa` tang CHua...., laj con` co' nhung ~ cu~ chj~ an kan` voj' CHua...
va` rat' rat' nhiu` diu` chung' mjnh Vip va` chua co' tjnh kum~ zj' nhau

http://www.360.yahoo.com/yuuki_asuka91

2¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 9/3/2008, 7:30 pm

bone_poorartist

bone_poorartist
Giám thị
Giám thị

Ox nói đúng đó, mấy đứa đó cứ lấy danh nghĩa là chị em nhưng thật ra ..... batting eyelashes batting eyelashes batting eyelashes batting eyelashes batting eyelashes

3¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 10/3/2008, 12:07 am

Snow_Angel

Snow_Angel
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng

Công nhận tụi bay dư hơi thiệt đó, ngồi đó không có việc làm nên đi bới móc lung tung à?

Bị cảnh cáo rồi mà vẫn chưa sợ. Nếu 2 bên DTVT và CDXT còn lôi kéo thành viên lung tung vậy nữa thì từ nay sẽ không có chỗ cho 2 Box này dung thân trong diễn đàn nữa đâu nha. 2 người muốn có 2 cái hội này vì mục đích gì vậy? Để vào viết lung tung rồi đi lôi kéo vậy à. Nhất là Chí đó, chỉ biết soi xét từng li từng tí một mỗi hành động của người khác để đăng tin vịt thôi. Một lần nữa chính thức cảnh cáo cả hai hội.

http://www.snow_angel.forever.as

4¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 10/3/2008, 1:07 pm

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Vậy hóa ra cả 2 hội đang lôi kéo thành viên àh?
Thế hội nào đang nhiều thành viên hơn vậy...?

5¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 10/3/2008, 1:40 pm

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Hay wóa applause !! Đúng là Kid cóa hành động vậy (tặng wòa) và Kid cũng công nhận là cóa thix chị tớ nhưng chỉ thix như 2 chị em thui !! kid hok phải 1 đứa nhát gan thix 1 người lại đi kiu làm chị để che giấu tình cảm đóa đâu !! Mấy bạn đứng cóa nghi ngờ bậy bạ làm chị tớ bùn !! Cóa j`i cứ đi chọc tớ nè, Kid sẵn sàng chịu nghe hết chớ đứng cóa chọc chị tớ để yên choa chị tớ học đi nhoa !! Thank các bạn nhìu ^^

Được sửa bởi VipperKid ngày 10/3/2008, 10:48 pm; sửa lần 1.

6¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 10/3/2008, 1:47 pm

p3_Thy

p3_Thy
Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2

đồng í là Kid hủn mún che zấu tjn` kủm... nhưng mà có thể đây là lời nói từ sâu trong trái tim của Kid... nhưng tâm trí Kid lại cố gắng fớt lờ ih... chỉ để 2 người có 1 tình pạn trong sáng và tốt đẹp ....... thôi thì cho fó hội xjn nổi zì đã "Phao Tin Vịt"........ nhưng Phó hội xjn khuyên 1 điều là hãy lắng nghe trái tim mình nói....chứ đừng đặt ra mục tiu wen để rồi chạy theo nó. nhìu khi người mà mình iu chính là những người lun kận kề pên mình.... mà mình cố tình lãn tránh

http://www.360.yahoo.com/yuuki_asuka91

7¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 10/3/2008, 1:57 pm

a7370711038

Chuẩn bị đi học
Chuẩn bị đi học

ui giời, sao mấy người nhảm nhí wá dzậy, nói toàn mấy cái chuyện già đời, nghe mà bùn cả ngủ, ai cũng khuyên, cũng nói, vậy ai bik gì về mấy cái chuyện này, có kinh nghiêm nhiu năm mà đòi nói chứ, mún có kinh nghệm cứ hỏi tớ, tớ chỉ cho nà, hehe, kinh nghiệm 5 năm rùi á, hok có ít đâu(mà trong 5 năm đó tui lại là 1 thằng ngu, sau 5 năm khôn rùi, ^^)

8¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 10/3/2008, 9:13 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

trời ơi có một hôm hok lên forum mà tin vịt tè le rồi nè. pe thy ngoan nha mới thách thức một cái là đi phao tin liền. Vui ghê laughing . Mà thui cho mấy người bàn lun bàn chán thì thôi chớ seo đâu nhỉ. Chị em cũng chỉ là chị em thôi. Còn ai mún nghĩ khác thì kệ ai đó. Còn Chua đây hok dám nghĩ tới cái rắc rối đó đâu.
Mà cảm ơn em nhìu nha đã có lòng lo nghĩ cho bà chị này. happy

http://360.yahoo.com/chua77620

9¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 10/3/2008, 9:54 pm

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

èo...rảnh gúm... f0rum lúc này cũng rảnh thiệt... 2 hội khìn khìn chọi nhau hoài àh, lôi kéo khách hàng nữa chớ... sao hok để người ta tự nguyện j` hết dzậy... Chí ó... hội trưởng j` mà cũng hok ra hội trưởng, giống mấy tên buôn ma túy óa...hahaha... còn chiện riêng of người khác mí bạn cũng care dữ dzị? cứ để tự nhiên..... happy happy

10¶\¶ew Cøuple Empty Re: ¶\¶ew Cøuple 10/3/2008, 10:53 pm

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Cảm ơn ji` chị !! Chị là chị của em muh !! Phận làm em phải tốt với chị thui ^^ !! Còn Thy nè, Kid thix chua chỉ là cảm giác chị em thật đóa, chứ hok phải cái cảm giác Thy nói đâu !! Còn chị tớ chắc chắn sau này sẽ kím đc người tốt hơn tớ nhìu (because my sister is very nice) ^^ hok phải tớ đâu đừng cóa lo !! big grin

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]