FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

tin don...tin don

JakeLong
mamlun91
beach_wind03061991
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1tin don...tin don Empty tin don...tin don 19/3/2008, 4:09 pm

beach_wind03061991

Học sinh lớp 2
Học sinh lớp 2

cac pac oy...sau dzu mi`nh do^`n ban quy`nh va` ban kha'nh co'a ti`nh cu?m vo'i nhau => thA`nh co^ng my~ ma~N...
tie^'p thu tha`nh wa? do'...to' tip' tuc tung tin do^`n , la^`n na`y la` pan TUO`NG LINH...VA` BAN BO`LAK( hay co`n goi la` hoa`ng anh0
mau mau do'ng gop' de^? phi vu mo'i mau tha`nh co^ng time out time out time out time out time out

http://360.yahoo.com/beach_wind03061991

2tin don...tin don Empty Re: tin don...tin don 19/3/2008, 8:11 pm

mamlun91

mamlun91
Hiệu phó
Hiệu phó

cái hội này đồn tè le hok vậy? Hok thấy kì hả. Nếu có 1 người đọc được cái này chắc bùn chít lun. Mà đó hình như đâu phải sự thật đâu. Chắc tại mấy pác thấy Linh lồi và bờ lách hay chơi ca rô chứ gì. Cái này gọi là bà tám đó. Dậm mắn, thêm muối vô. pó tay whew!

http://360.yahoo.com/chua77620

3tin don...tin don Empty Re: tin don...tin don 19/3/2008, 9:34 pm

JakeLong

JakeLong
Giám thị
Giám thị

Cái hội này rảnh wá, hok có việc jì làm nên jờ này ngồi đồn nhảm, chắc là tại thiếu thành viên wá đây <-l <-l <-l

4tin don...tin don Empty Re: tin don...tin don 19/3/2008, 10:43 pm

lovefriends_forever

lovefriends_forever
Giám thị
Giám thị

beach_wind03061991 đã viết:cac pac oy...sau dzu mi`nh do^`n ban quy`nh va` ban kha'nh co'a ti`nh cu?m vo'i nhau => thA`nh co^ng my~ ma~N...
tie^'p thu tha`nh wa? do'...to' tip' tuc tung tin do^`n , la^`n na`y la` pan TUO`NG LINH...VA` BAN BO`LAK( hay co`n goi la` hoa`ng anh0
mau mau do'ng gop' de^? phi vu mo'i mau tha`nh co^ng time out time out time out time out time out
Phong cẩn thận với những lời nói của mình đó... tui hok muốn đặt chân vô cái box này... thì làm ơn đừng có mà lôi tên của tui vô... tui ghét sự đụng chạm thẳng thừng kiểu đó... nếu P nói P đồn chiện của tui thì xin lỗi... hình như bạn ăn nói quá rồi đó... tui ko thik những j` chả liên quan thì đừng lôi tui vào... bạn làm tui bực bạn đó, bạn P... nếu hok mún tình bạn xích mích nhau thì đừng có mà ăn ko ngồi rồi rồi ăn nói thiếu tôn trọng người khác đến dzậy?... suy nghĩ kĩ trước khi đưa ra lời nói gây mích lòng đến người khác...

5tin don...tin don Empty Re: tin don...tin don 20/3/2008, 12:14 pm

VipperKid

VipperKid
Hiệu phó
Hiệu phó

Đúng ời đóa !! Nói chuyện wóa đáng ời đóa P , P nên dừng ở đây đc ời đừng cóa lố lăng wóa gây xích mích các bạn trong lớp bây jờ waiting

6tin don...tin don Empty Re: tin don...tin don 20/3/2008, 5:37 pm

King_Chic_Chip_Chip

King_Chic_Chip_Chip
Giám thị
Giám thị

Đáng đời , ăn nói hàm hồ để rồi bị con gái chửi cho , Nhux chưa . Lần sau suy nghĩ kĩ trước khi nói nha em , cái này là mài sai lè rồi . Xin lỗi Quỳnh nhanh lên , nếu không thì fiền lắm đóa

7tin don...tin don Empty Re: tin don...tin don 21/3/2008, 6:06 pm

[B]ad_[J]ack

[B]ad_[J]ack
Học sinh lớp 3
Học sinh lớp 3

Chuyện cũa Black và Linh thì tớ chỉ thấy hay chơi caro với nhau thui mờ...?
Không nên lôi Quỳnh vào Topic của cậu...Như thế là hơi bị kỳ kỳ ấy nhá...!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]