FORUM LỚP 11B2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
FORUM LỚP 11B2

WELCOME TO FORUM LỚP 11B2 TRƯỜNG THPT TRẦN HƯNG ĐẠO

You are not connected. Please login or register

Tui đang gặp rắc rối, đội tư vấn đâu rùi ?!

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

B.N.Q.D

B.N.Q.D
Học sinh lớp 6
Học sinh lớp 6

Ngày 04.03.2009
Mình đc tặng một bông hồng và một trái táo "dành cho người đẹp nhất"... Vừa vào lớp, thò tay vào ngăn bàn lại bị gai đâm cho một phát, chưa kịp bực mình đã thấy bất ngờ... Món quà dễ thương quá chừng ! ^^
Chưa hết đâu nhé, bông hoa đó còn đẹp hơn khi mình nhìn thấy con nhỏ kế bên mình cũng có một bông và một trái táo y hệt, con bạn thân chạy lại nói "bông của mày đẹp hơn của tao"... Aicha... Ai mà giàu có quá ta ?!

Sau một chuỗi suy luận logic, cuối cùng tụi con gái lớp mình đều đi đến kết luận "Thì ra là mấy thằng lớp mình đây mà... Chà chà..."
Nói thế mà mặt đứa nào đứa nấy đều hớn hở, xì !!!

Mình còn nhớ như in đấy nhaz', lớp trưởng có nhìu bông hồng hơn, đc gói đẹp hơn. Nhưng chẳng thèm ganh với lớp trưởng đâu, vì lớp trưởng là chồng mình mờ ^^, và vì "bạn í" xứng đáng đc như thế, và hơn như thế nữa...

Ngày 04.03.2010
Đang lim dim ngủ thì con nhỏ bạn nhắn tin "bà nhớ hum nay ngày gì ko............" Rùi thì bá láp một hồi cũng nhớ!
Lục điện thoại, tìm tấm hình ngày nào chụp với con cừu, nào là A Bành, A Zồ, A Chụt, A Điu... Trẻ con hết sức... Mà cũng vui hết sức... Vậy mới biết mình đã và đang yêu A2 nhiều đến như thế nào...

Ngày 04.03 năm nay không có hoa, không có táo, chỉ có một nỗi buồn miên man...

Đó là lớp của mình đó, và hiện giờ mình đang nhớ lớp mình rất nhiều. Làm sao đây ?!
big hug big hug

http://hoonfamily.org/forum

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]